☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼

☼ Kết Nối những Trái Tim ☼

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lời trái tim 1

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[Mr]_Boom
Moderator
Moderator
[Mr]_Boom

Lời trái tim 1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời trái tim 1   Lời trái tim 1 EmptySun Jan 03, 2010 1:15 pm

THIÊN THẦN BÉ NHỎ CỦA ANH !

+++ Em có biết rằng anh thường hay trách là: Em không hay quan tâm đến anh bởi vì anh rất quý trọng sự quan tâm của em dành cho anh. Anh sợ đến một ngày nào đó anh không cần nó nữa và sẽ trở thành một người vô cảm trước những gì tốt đẹp em dành cho anh

+++ Em có biết rằng anh rất quan tâm đến em vì anh nghĩ rằng em cần sự quan tâm đó, nhưng có lẽ điều đó đôi khi đã làm em cảm thấy hơi khó chịu. Anh chỉ sợ đến một ngày nào đó anh sẽ lãnh đạm trước những nỗi buồn, sự đau khổ của em vì anh nghĩ rằng em sẽ không cần người để lắng nghe em thổn thức.

+++ Em có biết rằng anh cảm thấy rất buồn khi những tình cảm tốt đẹp của anh, tất cả là dành cho em vì anh nghĩ rằng em biết trân trọng nó. Nhưng một sự thật phũ phàng là anh sẽ phải ngồi trong bóng tối để suy nghĩ lại rằng: em có thật sự cần nó không ? Vì em ạ ! Tình cảm là một cái gì đó cho đi mà không hề đòi trả công, nhưng nó sẽ chết khát khi người ta không biết tưới mát cho nó.

+++ Em có biết rằng anh rất hay lặp lại lời chúc: Your Dreams will become true if you believe in you ! I hope that You are always happy and successful for doing every thing at every where ! I believe in you !” không phải bởi vì anh chẳng còn câu gì để nói, mà...Đó là tất cả những gì anh mong muốn em sẽ có được, đó là những lời chúc chân thành từ tận sâu thẳm trong trái tim ! Chỉ bấy nhiêu thôi nhưng đối với anh đó là sự phấn đấu cả cuộc đời. Anh hy vọng rằng: Mỗi khi em gặp khó khăn, nỗi buồn trong cuộc sống hãy nghĩ tới những dòng chữ này và hãy luôn nhớ rằng anh đang ở bên cạnh em.

+++ Nhưng....anh đã giận em.
Em nghĩ anh thật tàn nhẫn khi viết thư và nói rằng: “Sẽ quên hết mọi thứ và làm lại từ đầu”. Thực ra em có biết rằng: anh đã ngồi thức bao đêm, đã tự tàn nhẫn với chính mình trước khi viết cho em bức thư đó. Và anh chỉ mong muốn rằng sau bức thư đó quan hệ của chúng mình sẽ tốt hơn mà thôi.

+++ Em có biết rằng: Mặc dù có một số chuyện anh rất giận em, nhưng anh đã không cho em giải thích. Có thể em sẽ cho anh thật sự tồi tệ nhưng anh nghĩ rằng nên làm như thế vì sẽ tốt hơn cho cả hai ta.

+++ Em có biết rằng: Khi nhìn em buồn, anh đã rất muốn chạy đến bên em để an ủi em. Nhưng anh đã không làm vì anh nghĩ rằng có thể em không cần sự quan tâm đó.

+++ Em có biết rằng: anh đã phải luôn luôn tự lừa dối anh, luôn luôn cố gắng tươi cười mặc dù con tim đang tự nguyền rủa anh khi biết tình yêu của chúng mình sắp tan vỡ không ?

+++ Em có biết rằng dù anh nói, anh viết như thể là không cần em nữa nhưng sự thực thì ngược lại. Người yêu bé nhỏ của anh àh ! Anh luôn luôn rất trân trọng những giây phút vui vẻ khi chúng mình đùa vui, những giây phút lãng mạn khi chúng mình cùng nhau đi và hàn huyên tâm sự dưới trời lớt phớt mưa bay, những giây phút hứng thú khi chúng mình học chung ! Đối với anh đó là những quãng thời gian thật đẹp đẽ biết bao.

+++ Hãy tin ở tình yêu, dù nó mang đến sự đau khổ. Chớ khép kín con tim mình. Em có biết rằng: em là người con gái đầu tiên đã gọi điện cho anh mà không nói được câu gì ngoài những giọt nước mắt trên mi. Đó mãi mãi là một hình ảnh đẹp đẽ không bao giờ phai nhòa trong tâm trí anh.

+++ Và em có biết rằng...anh vẫn còn rất giận em, bởi vì anh vẫn còn rất nâng niu, trân trọng tình yêu của chúng mình ! Em ạ ! “Thương nhau lắm thì cắn nhau đau”, Người yêu thật sự là người luôn ở bên em ngay cả khi đang rất giận dỗi em.

+++ Anh viết ra những lời này không phải vì bất cứ một mục đích nào cả mà chỉ muốn nói "EM LÀ NGƯỜI CON GÁI ANH YÊU NHẤT TRÊN THẾ GIAN NÀY !!!" - Người yêu bé nhỏ của anh ạh.
thanhmin
Thành Viên
Thành Viên

Lời trái tim 1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim 1   Lời trái tim 1 EmptyTue Feb 15, 2011 4:14 pm

Tình yêu là vậy mà? Khi 1 người yêu một người nào đó càng nhiều thì phía người kia lại không trân trọng những gì đang có. Thật kỳ lạ, con người cứ đến khi sắp mất hay mất đi tình yêu mới nhận ra giá trị của nó. Đừng buồn nữa! Cái gì của mình sẽ là của mình.
TiTi
Thành Viên
Thành Viên

Lời trái tim 1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim 1   Lời trái tim 1 EmptyMon Sep 30, 2013 12:07 pm

tình yêu là cái chi chi, ko có thể khổ có rồi thì đau . ^^
Sponsored content

Lời trái tim 1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim 1   Lời trái tim 1 Empty

Lời trái tim 1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cần tìm bạn trai đi chơi 30/4, 1/5 các anh nha ^^
» Cần tìm bạn trai đi chơi 30/4, 1/5 các anh nha ^^
» Lời Của Trái Tim
» Tìm bạn trai tại Hồ Chí Minh