☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼

☼ Kết Nối những Trái Tim ☼

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hình ảnh đẹp

Go down 
Tác giảThông điệp
tapchitimoi
Thành Viên
Thành Viên

hình ảnh đẹp Empty
Bài gửiTiêu đề: hình ảnh đẹp   hình ảnh đẹp EmptyWed Mar 23, 2016 12:18 am

Hình ảnh đẹp về tình yêu là những kỷ niệm khó quên của mỗi một con người , Tình yêu là một phép màu trong cuộc sống của mỗi chúng ta. Nhờ có tình yêu mà chúng ta hiểu được thế nào là nhớ nhung, là chờ đợi, là thấu hiểu và đôi khi là cả những nỗi đau. Hôm nay, tapchitinmoi.com xin giới thiệu đến bạn bộ sưu tập những hình ảnh đẹp trong tình yêu, hi vọng bạn sẽ có được sự đồng cảm với trái tim mình!

aaaaaaaaaaadongchaosang

Ly cà phê đậm hương vị ngọt ngào là biểu tượng cho tình yêu sâu đậm

hinh-anh-tinh-yeu-dep-12

Này em nhé anh tặng em cây mầm non thơ dại nhưng nó lại chứa đựng những hình ảnh đẹp và tình cảm đơn sơ nhưng trong trắng biết nhường nào, cây non ba lá vững chắc miêu tả sự chân thành mộc mạc, hãy tin vào em nhé.

hinh-anh-tinh-yeu-dep-1

Xe đạp ơi là nhắc đến mẫu hình ảnh thân thương đơn sơ mộc mạc đậm chất tình quê.

hinh-anh-tinh-yeu-dep-21

Tình yêu là quãng thời gian đẹp nhất của đời người, sự cháy bỏng khát khao hi vọng về cuộc sống của riêng mình là bản nhạc ru chúng ta có những giấc mơ đẹp, tapchitinmoi.com hi vọng chúng ta ai cũng có được niền vui chia sẻ…

hinh-anh-tinh-yeu-dep-4

Trên con đường đấy cỏ hoa ai sẽ đưa em về

hinh-anh-tinh-yeu-dep-23

Phía trước là bầu trời và biển xanh hình ảnh đưa ta đến những kỷ niệm êm đềm khó tả anh sẽ là bãi cát cho em vỗ về yêu thương, anh sẽ là biển xanh hôn mãi cát vàng hinh-anh-tinh-yeu-dep-30

hinh-anh-tinh-yeu-dep-2em.

Bạn ạ! trong tình yêu, chúng ta không thể biết trước được điều gì, nhưng chúng ta có được ai trong đời đó đều là định mệnh, chính vì thế, hãy mãnh mẽ để bước qua nỗi đau, gàn gắn mọi vết thương để tìm được 1 tình yêu chân thành, đích thực nhé!

hình ảnh đẹp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MÃI CÓ BÓNG HÌNH
» ZingSpeed – Bộ hình nền Hơi Thở Mùa Hè
» Gunny – Hình ảnh Nỏ thần khi chiến đấu
» Gunny - Rò rỉ một số hình ảnh về phiên bản 5.1
» Tiên Lộ – Bật mí hình ảnh đám cưới