☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼

☼ Kết Nối những Trái Tim ☼

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cần sự giúp đỡ

Go down 
Tác giảThông điệp
Coincides Demons
Thành Viên
Thành Viên

Cần sự giúp đỡ Empty
Bài gửiTiêu đề: Cần sự giúp đỡ   Cần sự giúp đỡ EmptySun Jul 24, 2016 2:49 pm

Xin chào tất cả thành viên trong diến đàn.Mình có 1 thắc mắc trong chuyện tình yêu của mình mà không biết phải làm như thế  nào cả mong mọi người giúp ạ
Mình và người yêu quen trong hoàn cảnh chán đời.tôi đi vay tiền và tôi gặp người ấy có thể nói a ấy gần như là chủ nợ của tôi.lần đầu tiên gặp tôi ghét lắm(vì trước h đã có ác cảm với nghề a ấy đang làm)sau đó a ấy lấy sđt của tôi và ngay chiều hôm đó chúng tôi bắt đầu nt nói chuyện.không hiểu sao tôi nói chuyện với a ấy rất lấc cấc nhăn nhở mà chả bảo sao(chắc do có ý đồ tôi nghĩ vậy)khoảng 1 thời gian sau chả biết từ lúc nao mà chúng tôi yêu nhau.Nhưng hiện tại a ấy cảm thấy áp lực và muốn chia tay lúc đầu tôi cx ậm ừ đồng ý tôi lấy lý do là tôi bận học nên k thể yêu đương.tôi cứ tưởng sẽ quên nhưng ma khó quá tôi thấy mình sai và muốn bắt chuyện lại nhung lại k biết có nên không?1 tá câu hỏi hiện ra trong đầu tôi.h tôi phải lm sao đây?có phải quá muộn rồi không? pale pale pale

Cần sự giúp đỡ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong các bạn giúp đỡ
» ZingPlay – Event ko tên giúp tăng đẳng cấp
» Sắp ra mắt chức năng giúp bạn trở thành Vip của Zing Play
» Ải Mỹ Nhân – Xuất hiện các bùa đá giúp tăng lực chiến mạnh
» Những chương trình đặc biệt sẽ giúp bạn thay đổi cuộc sống