☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☼ Diễn Đàn Tình Yêu ☼

☼ Kết Nối những Trái Tim ☼

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Buồn của anh...

Go down 
Tác giảThông điệp
mạnh duy
Thành Viên
Thành Viên

Buồn của anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn của anh...   Buồn của anh... EmptySun Mar 04, 2018 10:00 pm

em có thương 1 người con gái...em thương cô ấy rất rất nhiều...cô ấy là tất cả của em...nhưng có 1 điều em không thể không hiểu cho cô ấy đó là cô ấy đã có bạn trai và 2 người đang yêu nhau rất say đắm...và sai lầm lớn nhất của em là em đã nói với cô ấy là em yêu cô ấy...có lẽ cô ấy cỉ thương hại em nên không nói là cô ấy không thể tới bên em được và mong em hãy bước ra khỏi cuộc tình đó..cô ấy đã không nói gì...em thật ngu ngốc phải không??? em chỉ biết đứng sau nhìn 2 người thương nhau, ôm hôn nhau...cứ mỗi lần nhìn thấy thế là em lại khóc,em khóc tới nỗi cạn nước mắt..mặc dù em được biết là người mạnh mẽ...chưa ai có thể làm em rơi nước mắt cả...kể cả khi ba mẹ em không còn ở bên cạnh em nữa...cô ấy là người đầu tiên có sức ảnh hưởng tới em nhiều đến như thế...và bây giờ em không biết mình phải làm gì nữa...em không biết mình có đủ sức để tiếp tục chịu đựng như vậy nữa không...

Buồn của anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NỖI BUỒN NHỚ
» Buồn Nhớ Cha Mẹ
» Nỗi Buồn Trong Tôi
» Nỗi Buồn Chợt Đến
» ĐỪNG BUỒN NỮA ANH ƠI